JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA.

Hospitali ya rufaa ya mkoa - mawenzi
S.L.P 3054,
MOSHI.

24/05/2022

KUJAZA BEI YA USHINDANI (QUOTATION)
Ukiwa kama fundi ujenzi wa uwekaji wa sakafu maalum unaombwa kujaza bei yako ya
ushindani kwa kazi ya Epoxy kama inavyoainishwa hapo chini.Maombi hayo ya ushindani
yatumwe kabla ya tarehe 28/05/2022.
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JUMLA

Uwekaji wa sakafu maalum(epoxy) ZA
katika jengo la ICU MRABA
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Kazi hii itafanyika Hospitali ya Mkoa ya Rufaa ‘:l S.L.P 3054 MOSHI




MUHTASARI WA KIKAO CHA MAJADILIANO YA KAZI YA UFUNDI
KWA AJILI YA KUWEKA EPOXY JENGO LA ICU

06/06/2022.

Mahudhurio.
S/N | JINA CHEO NAFASI

1 FAUSTINE PAMBA MAWENZI RRH MWENYEKITI
2, QS. HEAVEN PETER MAWENZI RRH KATIBU

3. JOHN E. LYARO MAWENZI RRH MIUMBE
4. HUSSEIN ABDALLAH NABAKI AFRICA MWALIKWA
5 JAMES SIMON NABAKI AFRICA MWALIKWA
AGENDA.

» Kufungua kikao
» Kujadili Makubaliano ya kupunguza gharama za ufundi kwa ajili ya
jengo la ICU
» Kujadili Muda utakaotumika Kuweka Epoxy Jengo La ICU.
» Kufunga kikao
AGENDA NAMBA 1. KUFUNGUA KIKAO

Kikao kilifunguliwa saa Tano na dakika Tano Asubuhi (5:05), Mwenyekiti
aliomba wajumbe wajitambulishe na baada ya utambulisho mwenyekiti
aliwajulisha wajumbe lengo la kikao hicho kuwa ni majadiliano na fundi

atakayeweka Epoxy Jengo la ICU.

AGENDA NAMBA 2. KUJADILI MAKUBALIANO YA KUPUNGUZA
GHARAMA ZA UFUNDI KWA AJILI YA JENGO LA ICU

Wajumbe walijadili na kukubaliana na fundi juu ya punguzo ya gharama za
kuweka epoxy jengo la ICU.Awali gharama zilizowekwa na fundi ilikuwa shilingi
Milioni Mbili Laki Tano Hamsini Elfu (2,550,000) kwa mita za mraba 150 kwa
kila mita ni shilingi Elfu Kumi na Saba (17,000). Fundi aliafiki punguzo la
gharama hizo hivyo kukubali kwa kila mita ya mraba kufanya shilingi Elfu Kumi
na Tano (15,000) x 150 .Hivyo gharama za kuweka Epoxy jengo la ICU ni shilingi
Milioni Mbili Laki Mbili Hamsini Elfu.(2,250,000).




AGENDA NAMBA 3. KUJADILI MUDA UTAKAOTUMIKA KUWEKA
EPOXY JENGO LA ICU

Fundi wa ujenzi wa epoxy alikubaliana na wajumbe wa majadiliano kuwa atafanya
kazi hiyo ya kuweka Epoxy jengo la ICU kwa siku Nne (4) mara tu

atakapoambiwa aanze kazi hiyo.

AGENDA NAMBA 5. KUFUNGA KIKAO.

Kikao kilifungwa saa Tano na dakika Arobaini Asubuhi (05:40) na wajumbe

kutawanyil@ﬁ{tekeleza majukumu yao mengine ya kazi. ; ’:

HUSSEIN ABDALLAH FAUSTINE PAMBA
FUNDI MWENYEKITI

06/06/2022




Form No. 14B

RECORD OF NEGOTIATIONS

Name of the Procuring Entity: KILIMANJARO REGIONAL REFERRAL
HOSPITAL - MAWENZI

PROPOSAL NO;
Subject of Procurement: UJENZI WA EPOXY JENGO LA ICU

Method of Procurement: SINGLE SOURCE

Date of Negotiation: 06.06.2022

PART 2: RECORD OF ATTENDANCE AT NEGOTIATIONS
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Procurement Procedural Form issued by PPRA, June 2008



